Nhà > Tin tức > Tin tức công ty về Đèn phơi sáng thành phần: SMA-50JRG Load Termination
Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
Liên hệ ngay bây giờ
Đèn phơi sáng thành phần: SMA-50JRG Load Termination
Tin tức công ty mới nhất về Đèn phơi sáng thành phần: SMA-50JRG Load Termination
Kiểm soát tín hiệu chính xác cho các ứng dụng RF & Microwave
Tại sao các kỹ sư tin tưởng vào SMA-50JRG
  • Khả năng phủ sóng tần số rộng: DC đến 18 GHz
    Thích hợp cho hầu hết các kịch bản thử nghiệm RF và vi sóng phổ biến.
  • VSWR thấp (≤ 1,2)
    Đảm bảo phản xạ tín hiệu tối thiểu và độ chính xác đo cao.
  • Kháng trở tiêu chuẩn 50 Ω, xử lý điện năng 1 W